Trong ngày 20 & 21/6, cán bộ, giáo viên Trường THPT Hòa Bình – La Trobe – Hà Nội đã tham gia buổi workshop “Thực hành ứng dụng Trí tuệ nhân tạo (AI) trong giảng dạy” dưới sự đồng hành, hướng dẫn của anh Đinh Thanh Tùng – Trưởng phòng AI, HAV, Công ty cổ phần Chứng khoán VPS (VPS).
Sáng ngày 14/06/2024, tại Hà Nội, học sinh Nguyễn Thị Thùy Dung (lớp 10C3) đại diện trường THPT Hòa Bình – La Trobe – Hà Nội tham dự lễ Tổng kết và trao giải Quốc gia Cuộc thi Vô địch tin học văn phòng thế giới – Viettel mùa giải 2024.
Ngày 03.6, chuyến bay “Journey to Success” được dẫn lái bởi phi hành đoàn Hòa Bình – La Trobe – Hà Nội chính thức khởi hành. Rẽ mây, lướt gió, chuyến bay chuyên chở gần 1.000 hành khách LaTrober cùng nhìn lại một năm học nhiều dấu ấn với những cung bậc xúc cảm khác nhau.
Ngày 24/5, trường THPT Hòa Bình – La Trobe – Hà Nội sẽ kết hợp cùng Công ty cổ phần Chứng khoán VPS tổ chức hội thảo “Ứng dụng AI: Công nghệ và xu hướng”
Ngày 15/5, Lễ trao giải cuộc thi Tài năng Tin học trẻ Quốc tế thành phố Hà Nội đã được diễn ra tại Hội trường lớn - Trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam.
Sáng Chủ Nhật ngày 21/04, hội thảo "Đồng hành cùng phụ huynh 2k9: Chủ đề: Chạm" và kỳ thi Đánh giá năng lực đợt 2 do trường THPT Hòa Bình – La Trobe – Hà Nội tổ chức thu hút hàng trăm phụ huynh và học sinh tới tham dự.
Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập