CHUẨN BỊ SẴN SÀNG CHO HÀNH TRÌNH MỚI TẠI TRƯỜNG THPT HÒA BÌNH - LA TROBE - HÀ NỘI!
Thời gian đăng kí: 4/12 - 15/12/2023
Thời gian khảo sát: 18/12 - 26/12/2023
Hình thức đăng kí: Trực tiếp tại trường hoặc gọi điện đến Hotline: 0974.683.917
Hãy nhanh tay đăng kí để trở thành một phần của cộng đồng Hòa Bình La Trobe và cảm nhận sự khác biệt
Trong ngày 20 & 21/6, cán bộ, giáo viên Trường THPT Hòa Bình – La Trobe – Hà Nội đã tham gia buổi workshop “Thực hành ứng dụng Trí tuệ nhân tạo (AI) trong giảng dạy” dưới sự đồng hành, hướng dẫn của anh Đinh Thanh Tùng – Trưởng phòng AI, HAV, Công ty cổ phần Chứng khoán VPS (VPS).
Sáng ngày 14/06/2024, tại Hà Nội, học sinh Nguyễn Thị Thùy Dung (lớp 10C3) đại diện trường THPT Hòa Bình – La Trobe – Hà Nội tham dự lễ Tổng kết và trao giải Quốc gia Cuộc thi Vô địch tin học văn phòng thế giới – Viettel mùa giải 2024.
Ngày 03.6, chuyến bay “Journey to Success” được dẫn lái bởi phi hành đoàn Hòa Bình – La Trobe – Hà Nội chính thức khởi hành. Rẽ mây, lướt gió, chuyến bay chuyên chở gần 1.000 hành khách LaTrober cùng nhìn lại một năm học nhiều dấu ấn với những cung bậc xúc cảm khác nhau.